ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
คำหลัก [ open steel floor grating ] การจับคู่ 400 ผลิตภัณฑ์.
SS304 SS316 SS316L ตะแกรงสแตนเลส, ตะแกรงเหล็กชั้นเปิด
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | SS304 / SS316 |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 30mm * 100mm |
ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีอุตสาหกรรม ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบเปิด
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาห |
| รูปร่าง: | ตามต้องการ หลากหลาย ตามคำขอของคุณ |
304 316 ตะแกรงเหล็กสแตนเลส 1,000 มม. * 2000 มม. ขัดผิวโปแลนด์
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | SS304 / SS316 / SS316L |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 30mm * 80mm |
Q235 ตะแกรงสแตนเลสสตีลชุบสังกะสีแบบร้อน Sliver Steel Graiting สำหรับ Platform
| สี: | เศษไม้ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เวที |
| แบริ่งพิชบาร์: | 30mm |
ตะแกรงสแตนเลสสตีล 25x2 ชุบสังกะสีอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235 เหล็กกล้าคาร์บอน q235 เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำเหล็กกล้าไร้สนิมเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | สังกะสีแบบจุ่มร้อนทาสีสังกะสีดำไม่ผ่านการบำบัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, แพลตฟอร์มอุตสาหกรรมวัสดุก่อสร้างโลหะน้ำหนักตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กชั้นอุตสาหกรรมที่มีเ |
อาคารอุตสาหกรรมตะแกรงเหล็กสแตนเลสชุบสังกะสี
| ชื่อ: | ตะแกรงเหล็ก, Shengchang, พื้นระเบียงเหล็ก |
|---|---|
| คานขวาง: | 50 มม. 50 ตามความต้องการของลูกค้าหรือ40 |
| ระยะพิทช์บาร์แบริ่ง: | 30 มม. 30, 40, 25 ตามคำขอ |
วัสดุก่อสร้าง Grills 316 ตะแกรงสแตนเลสสำหรับท่อระบายน้ำ
| ใบสมัคร: | ชั้น, ทางเดิน, แท่นอุตสาหกรรม, โครงสร้างเหล็ก, ท่อระบายน้ำ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235,304316 สแตนเลส |
| การรักษาพื้นผิว: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, ภาพวาด, สังกะสี |
ตะแกรงเหล็กชุบกัลวาไนซ์ป้องกันการกัดกร่อน 353/30/100
| วัสดุ: | เหล็ก, แผ่นกัลวาไนซ์, อะลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนสำหรับงานหนักสำหรับคลุมบ่อน้ำ, ตะแกรงเหล็กเส้นอ่อนชุบสั |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา เหล็กแผ่น 19-w-4 ผมพิมพ์หรือหยัก |
สเตนเลสสตีล 15-W-4 สตอร์วอเตอร์ตะแกรงแบน ISO9001
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงสแตนเลส |
|---|---|
| ประเภทบาร์: | บาร์แบน |
| ตะแกรงมาตรฐาน: | YB / T4001-2007 |

