ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
แผงตาข่ายโลหะขยายเคลือบสังกะสีสำหรับงานหนักสำหรับทางเดินและรั้ว
| วิธีการประมวลผล: | เครื่องตาข่ายขยาย |
|---|---|
| การรับประกัน: | 15 ปี |
| ความยาวแผงสูงสุด: | 3000 มม. |
15 มม Swm อลูมิเนียมขยาย Mesh โลหะกระปุกอุตสาหกรรม
| เปิด: | 30มม. x 10มม. |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB |
| การรับประกัน: | 15 ปี |
เครื่องยืดหยุ่นเหล็กเกรดขยายโลหะ Mesh ด้วยความหนาของสาย 1.5 มม
| Processing Way: | Expanded Mesh Machine |
|---|---|
| การบรรจุ: | พาเลทหรือม้วน |
| Swm: | 15mm |
แผ่นเมทัลชีทแบบขยาย เหล็กแผ่นเรียบ (ความหนา 3 มม.) แผ่นแผง 1.2x2.4m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นโลหะขยาย |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย์ ประเทศจีน |
| วัตถุดิบ: | เหล็กกล้าคาร์บอน , อลูมิเนียม , สแตนเลส |
แผ่นโลหะขยายมาตรฐานสำหรับรั้วเหล็กชุบสังกะสีเหล็กคาร์บอนต่ำ
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นเคลือบสังกะสีขยายตัวต่ำ |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | Q235 |
| ขนาดตาข่าย: | 25.4mm * 12.7mm และขนาดอื่น ๆ |
เหล็กกล้าไร้สนิมเพชรตาข่ายแผงหลุม 4 * 8 ลักษณะทนทาน OEM บริการ
| ชื่อสินค้า: | แผ่นตาข่ายโลหะขยาย |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | เหล็กอ่อน |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 1m * 25m |
เพชรตาข่ายเจาะเหล็กกระบวนการขยายขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางลวดที่กำหนดเอง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นโลหะขยาย |
|---|---|
| สถานกำเนิด: | เหอเป่ย์ประเทศจีน |
| วัตถุดิบ: | เหล็กกล้าคาร์บอน, อลูมิเนียม, สแตนเลส |
พาร์ทิชันภายในสถาปัตยกรรมกั้น 0.1 มม. แผ่นโลหะขยายสังกะสี
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 0.1-10 มม. หรือความต้องการ |
|---|---|
| สานสไตล์: | สานธรรมดา, เจาะรู, ตาข่ายโลหะขยาย |
| ใบสมัคร: | ปกป้องตาข่าย หน้าจอ ตกแต่ง ก่อสร้าง อุตสาหกรรม |
โลหะแผ่นโลหะขยาย 1.5 มิลลิเมตร กระปุก 3000 มิลลิเมตร ความยาว
| Processing Way: | Expanded Mesh Machine |
|---|---|
| Warranty: | 15 Years |
| Max Panel Length: | 3000 Mm |
หนาภาระขยายโลหะสาย Mesh ในประเภทเหล็ก สําหรับขนาดชิ้น 1000 * 2000 มม 1220 * 2440 มม 500 * 1000 มม
| Opening: | 30mm X 10mm |
|---|---|
| Surface Treatment: | Galvanized |
| ความหนาของเกลียว: | 1.5มม |

