ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
Q235 วัสดุแท้ 15 มม Swm โลหะแผ่นขยาย ทนทาน ทนทาน กว้าง 1 ม
| Strand Thickness: | 1.5mm |
|---|---|
| Accessories: | Tamper Proof Bolts |
| การบรรจุ: | พาเลทหรือม้วน |
สแตนเลสเกรด 15mm Swm อลูมิเนียมขยาย Mesh โลหะสําหรับการก่อสร้าง
| Strand Thickness: | 1.5mm |
|---|---|
| Processing Way: | Expanded Mesh Machine |
| ความยาวของแผ่นสูงสุด: | 3000 มม |
ชนิดเหล็กแผ่นโลหะขยายความกว้าง 1m GB มาตรฐาน
| Max Panel Length: | 3000 Mm |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB |
| Surface Treatment: | Galvanized |
30mm X 10mm เปิดขยายเครือข่ายโลหะ เครื่องทําในสําหรับ Q235 วัสดุแท้
| Warranty: | 15 Years |
|---|---|
| Piece Size: | 1000*2000 Mm 1220*2440 Mm 500*1000 Mm |
| Width: | 1m |
30mm X 10mm เปิดขยายสายเหล็ก Mesh Lwm 30mm สําหรับตกแต่งผนังและการใช้งานหนัก
| Swm: | 15mm |
|---|---|
| Grade: | Steel |
| การรับประกัน: | 15 ปี |
วิธีการแปรรูปแผ่นโลหะขยาย ขนาดเครื่อง 1000*2000 มม 1220*2440 มม 500*1000 มม วัตถุดิบ Q235
| เปิด: | 30มม. x 10มม. |
|---|---|
| Swm: | 15mm |
| Processing Way: | Expanded Mesh Machine |
อัลลูมิเนียมทนทานขยาย Mesh โลหะทําจาก Q235 วัสดุแท้สําหรับเครื่องขยาย Mesh
| Warranty: | 15 Years |
|---|---|
| Standard: | GB |
| การบรรจุ: | พาเลทหรือม้วน |
30mm X 10mm เปิด GB แบบสแตนดาร์ด ขยายแผ่นโลหะในขนาดชิ้นต่าง ๆ
| Grade: | Steel |
|---|---|
| Standard: | GB |
| Warranty: | 15 Years |
แผ่นโลหะขยายความหนา 0.4 มม. อลูมิเนียมชุบสังกะสี 120 "X 24" X 48"
| แอปพลิเคชัน: | ปกป้องตาข่าย หน้าจอ ตกแต่ง ก่อสร้าง อุตสาหกรรม |
|---|---|
| เทคนิค: | ปรุ, ทอ, ใช้แล้ว, รอยตาข่าย |
| ความยาว: | ความต้องการของลูกค้า |
30mm X 10mm เปิดขยายสายเหล็ก Mesh ด้วย Bolts และอุปกรณ์เสริมที่ป้องกันการปรับปรุง
| ความหนาของเกลียว: | 1.5มม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 15 ปี |
| การบรรจุ: | พาเลทหรือม้วน |

