ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
คำหลัก [ galvanized serrated grating ] การจับคู่ 1075 ผลิตภัณฑ์.
ลวดเชื่อมเหล็กบันไดลื่น
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงบันไดเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ขนาดประเภท: | 200mm * 700mm |
| ชนิด: | T1 T2 T3 T4 |
ตะแกรงเหล็กอ่อนสำหรับงานหนัก: 12mm * 12mm 800mm * 1025mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็กหนาสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | Q235 |
| แบริ่ง บาร์: | 100mm*10mm |
ตะแกรงเหล็กแบบ Heavy Duty ขยายตะแกรงโลหะขนาดใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงเหล็กหนัก |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | Q235 |
| ข้อมูลจำเพาะ: | 65mm * 9mm |
ตะแกรงสแตนเลส 25x4.5 ตะแกรงเหล็กอุตสาหกรรม 1200*1300mm
| มาตรฐานวัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 เหล็กเหนียวและเหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ ฯลฯ |
|---|---|
| แถบแบริ่ง: | 25x3, 25x4, 25x4.5, 25x5, 30x3, 30x4, 30x4.5, 30x5, 32x5, 40x5, 50x5, 65x5, 75x6, 75x10…..100 x10มม. |
| สนามบาร์แบริ่ง: | 12.5, 15, 20, 23.85, 25, 30, 30.16, 30.3,32.5, 34.3, 35, 38.1, 40, 41.25, 60, 80mm เป็นต้น |
Q235 Anti Slip Serrated Press ล็อคบาร์ Grating วัสดุก่อสร้างโลหะ
| วัสดุ: | เหล็ก Q235 |
|---|---|
| พิมพ์: | กดตะแกรงเหล็กเชื่อม |
| ขนาดตะแกรง: | 3'x20', 1000x1000mm, 3x30', 1000x6000mm และทั้งหมด ฯลฯ |
ไดมอนด์ กัลวาไนซ์ กันลื่น 1.5 มม. กริป สตรัท แพลงค์
| วัสดุ: | อะลูมิเนียม แผ่นสังกะสี ไม้กระดานเจาะรูสแตนเลส |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ห้องน้ำ, ราวบันไดเจาะรู, ตะแกรงโลหะนิรภัย |
| การรักษาพื้นผิว: | ร้อน / เย็น - กรมทรัพย์สินทางปัญญา / NO |
LTA Driving Ramps Grating Cover หรือ Drain S275jr Grating Trench Cover Electroplate สำหรับการระบายน้ำ
| พื้นผิว: | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า,Q235 |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา,ตะแกรงเหล็กหยัก,หยัก |
ฝาครอบร่องตะแกรงแบบกำหนดเองแบบธรรมดา เหล็กชุบสังกะสี สแตนเลส
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี, กัลวาไนซ์, ดำ, ไม่บำบัด |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็กสแตนเลสฝาครอบท่อระบายน้ำสระว่ายน้ำกลางแจ้ง / ตะแกรงระบายน้ำ, ตะแกรงเหล็กสำหรับงานหนัก ตะแ |
| สี: | เงิน, ดำ, เงินหรือตามความต้องการของคุณ, สีเหลือง, ect หรือกำหนดเอง |
32x5mm Heavy Duty Welded Steel Grating ปลั๊กโลหะอุตสาหกรรม Walkways Floor Walk
| วัสดุ: | เหล็กกล้า, Q235, SS316 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, กัลวาไนซ์, ทาสี, จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |
35 * 4mm Plain Bar ตะแกรงเหล็กหนา 3mm หนา
| วัสดุ: | เหล็กกล้า, Q235, SS316 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, กัลวาไนซ์, ทาสี, จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |

