ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
คำหลัก [ galvanized serrated grating ] การจับคู่ 1075 ผลิตภัณฑ์.
40 ถึง 130 มิลลิเมตร Cross Bar Pitch Industrial Steel Grating สําหรับความต้องการที่แตกต่างกัน
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| สนามบาร์แบริ่ง: | 30 มม., 40 มม., 50 มม. ฯลฯ |
| มาตรฐานตะแกรง: | ยบ/ท4001.1-2550 |
อลูมิเนียม Bar Grating แข็งแรง ทนทานและหลากหลายสําหรับพื้นอุตสาหกรรม
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| สนามบาร์แบริ่ง: | 30 มม., 40 มม., 50 มม. ฯลฯ |
| มาตรฐานตะแกรง: | ยบ/ท4001.1-2550 |
โครงสร้างที่มั่นคงในภาระแรง เครื่องปักเหล็กในศูนย์การค้า
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| สนามบาร์แบริ่ง: | 30 มม., 40 มม., 50 มม. ฯลฯ |
| มาตรฐานตะแกรง: | ยบ/ท4001.1-2550 |
ฝาครอบท่อระบายความร้อนสำหรับงานหนัก / รางท่อสำหรับร่องก้นถนน
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงครอบคูน้ำ |
|---|---|
| แบริ่ง Pitch บาร์: | 20,30mm |
| การบรรจุ: | พาเลทไม้หรือเหล็ก |
30x30 Smooth Surface Platform กดล็อคบาร์ Grating
| สี: | เศษไม้,สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บันได, ชานชาลาทางเดิน, ท่อระบายน้ำ |
| แบริ่งพิชบาร์: | 30mm, 40mm, 50mm |
2mm Press Lock Grating Hdg สำหรับแพลตฟอร์มล้างรถขนาดใหญ่
| สี: | เศษไม้,สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บันได, ชานชาลาทางเดิน, ท่อระบายน้ำ |
| แบริ่งพิชบาร์: | 30mm, 40mm, 50mm |
G255/30/100 ตะแกรงเหล็กผสม 4 มม. พร้อมตัวตรวจสอบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็กผสม |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | Q235 |
| สเปค: | G255/30/100 |
แคทวอล์ค 3/16 X 2 19w4 Smooth 3ft Heavy Duty Steel Grating
| สายผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงบาร์ |
|---|---|
| ประเภทการก่อสร้าง: | รอยต่อมาตรฐาน |
| รูปแท่งแบริ่ง: | แถบสี่เหลี่ยม |
โครงสร้างเชิงเส้น 50x100 ตะแกรงเหล็กร่องลึกท่อระบายน้ำฝาครอบท่อระบายน้ำ
| สายผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงบาร์ |
|---|---|
| ประเภทการก่อสร้าง: | รอยต่อมาตรฐาน |
| รูปแท่งแบริ่ง: | แถบสี่เหลี่ยม |
กดล็อคตะแกรงสแตนเลสขั้นบันไดอุตสาหกรรมสำหรับงานก่อสร้าง Catwalk
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| ล้อแม็กหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |

