ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
คำหลัก [ heavy duty bar grating ] การจับคู่ 743 ผลิตภัณฑ์.
แคทวอล์อุตสาหกรรมหนักบาร์ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงบาร์หนัก |
|---|---|
| แบริ่งขนาดบาร์: | 100mm * 8mm |
| แบริ่ง Pitch บาร์: | 100mm * 100mm |
ตะแกรงอุตสาหกรรมสำหรับงานหนัก 5 มม. ธรรมดาสำหรับอาคาร
| ใบสมัคร: | ชั้น, ทางเดิน, ชานชาลา, บันได, สะพาน |
|---|---|
| สี: | เงินหรือตามความต้องการของคุณ |
| ความยาว: | ความต้องการของลูกค้า |
ความหนา 10 มม. ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| ประเภท: | ที่ราบ |
|---|---|
| รูปร่าง: | ตามความจำเป็น |
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235 เหล็กกล้าไร้สนิมเหล็กชุบสังกะสี |
เหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนแบบ Heavy Duty Bar Grating Walkway Platform
| วัสดุ: | เหล็ก, แผ่นกัลวาไนซ์, อะลูมิเนียม, SS316L, A36 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนสำหรับงานหนักสำหรับคลุมบ่อน้ำ, ตะแกรงเหล็กเส้นอ่อนชุบสั |
| แอปพลิเคชัน: | พื้น ทางเดิน สะพาน ชานชาลา โครงสร้างเหล็ก |
แบกภาระหนักบาร์ตะแกรงดันเหยียบเท้า
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, กัลวาไนซ์, ทาสี, จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี |
|---|---|
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |
| สี: | เงิน, เงินหรือตามความต้องการของคุณ, เขียว, ดำ, ขาว |
ตะแกรงเหล็กทนการกัดกร่อนอลูมิเนียมแบบกำหนดเองสำหรับรั้วทางเดิน
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| ล้อแม็กหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
ตะแกรงเหล็กอ่อนสำหรับงานหนัก: 12mm * 12mm 800mm * 1025mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็กหนาสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | Q235 |
| แบริ่ง บาร์: | 100mm*10mm |
15-W-4 Heavy Duty Trench Grate แบนบาร์เหล็กอ่อนหรือสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงเหล็กหนัก |
|---|---|
| ประเภทบาร์: | บาร์แบน |
| ตะแกรงมาตรฐาน: | YB / T4001-2007 |
ตะแกรงเหล็กทำสีหนักสำหรับความต้านทานการกัดกร่อนของท่อครอบ
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงเหล็กหนัก |
|---|---|
| ตะแกรงมาตรฐาน: | YB / T4001-2007 |
| วัตถุดิบ: | Q235 / S235jr |
อุตสาหกรรม HDG ความหนา 8 มม. ตะแกรงตะแกรงสำหรับงานหนัก
| แอปพลิเคชัน: | พื้น,ทางเดิน,ชานชาลา,ดอกยางบันได,สะพาน |
|---|---|
| สี: | เงินหรือตามความต้องการของคุณ |
| ความยาว: | ความต้องการของลูกค้า |

