ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
คำหลัก [ serrated bar industrial steel grating ] การจับคู่ 990 ผลิตภัณฑ์.
353/30/100 สถานที่ก่อสร้างตะแกรงเหล็กสำหรับงานหนักผ่านรถบรรทุก
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |
|---|---|
| สี: | เงิน, เงินหรือตามความต้องการของคุณ, เขียว, ดำ, ขาว |
| ความยาว: | สูงสุด 6000mm, 0.8m, ความต้องการของลูกค้า, 2m |
ตะแกรงเหล็กแผ่นเหล็กคาร์บอนสำหรับงานหนักสำหรับแพลตฟอร์มนอกชายฝั่ง
| วัสดุ: | เหล็ก, แผ่นกัลวาไนซ์, อะลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนสำหรับงานหนักสำหรับคลุมบ่อน้ำ, ตะแกรงเหล็กเส้นอ่อนชุบสั |
| แอปพลิเคชัน: | พื้น ทางเดิน สะพาน ชานชาลา โครงสร้างเหล็ก |
จุ่มร้อนชุบสังกะสีหนักเหล็กตะแกรงพื้นก่อสร้างตาราง Trestle Platform
| วัสดุ: | เหล็ก, แผ่นกัลวาไนซ์, อะลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนสำหรับงานหนักสำหรับคลุมบ่อน้ำ, ตะแกรงเหล็กเส้นอ่อนชุบสั |
| แอปพลิเคชัน: | พื้น ทางเดิน สะพาน ชานชาลา โครงสร้างเหล็ก |
อุตสาหกรรมตะแกรงเหล็กเชื่อม ODM สำหรับงานหนัก
| วัสดุ: | Q235, Q195 |
|---|---|
| เสร็จสิ้น: | สังกะสี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, แท่นชั่งอุตสาหกรรม วัสดุก่อสร้างโลหะ น้ำหนักตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กพื้นอุตสาหกรรมที่มี |
การระบายน้ำในแนวนอน 316 โครงสร้างการเชื่อมตะแกรงสแตนเลส
| วัสดุ: | เหล็กกล้า, Q235,q235 เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็กพื้นอุตสาหกรรมที่มีเวลานาน |
Heavy duty safety1x6 M 30x3 mm steel grating caillebotis en acier steps / steel bar grating
| สี: | เศษไม้ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บันได |
| แบริ่งพิชบาร์: | 30mm |
30mm Pitch Heavy Duty Steel Grating ตอบสนองมาตรฐาน YB / T4001-2007
| Features: | Anti-slip, Drainage, Ventilation |
|---|---|
| Thickness: | 2mm-5mm, 5mm |
| Size: | Width: 100mm, 150mm, 200mm, 250mm, 300mm; Length: 1m-6m |
วัสดุสแตนเลส Twist สแตนเลสเหล็กกระปุก Grating กับวัสดุสินค้าความหลากหลาย
| Product Material Diversity: | Flat Steel, Twist Steel, Pattern Plate |
|---|---|
| Grating Standard: | YB/T4001-2007 |
| Bearing Bar Type: | Serrated |
A36 บันไดสังกะสี Webforge ขั้นบันไดเหล็กตะแกรง I32x5mm พร้อมโครง
| สี: | เศษไม้ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บันได |
| แบริ่งพิชบาร์: | 30mm |
พื้นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ตะแกรงเหล็กสำหรับงานหนัก 32 * 5 มม. Anti-Skid
| วัสดุ: | เหล็กกล้า, Q235,q235 เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็กพื้นอุตสาหกรรมที่มีเวลานาน |

