ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
คำหลัก [ serrated bar industrial steel grating ] การจับคู่ 981 ผลิตภัณฑ์.
ตะแกรงเหล็กหนา 1.5 มม. 303/40/100 ป้องกันการกัดกร่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก แท่นอุตสาหกรรม วัสดุก่อสร้าง โลหะ ตะแกรงเหล็ก ตะแกรงเหล็ก ตะแกรงเหล็ก ตะแกรงเหล็ก ตะแกรง |
|---|---|
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |
| สี: | เงิน, ดำ, เงินหรือตามความต้องการของคุณ, สีเหลือง, ect หรือกำหนดเอง |
แท่นขุดเจาะน้ำมัน ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสี 304/30/100
| วัสดุ: | เหล็ก, แผ่นกัลวาไนซ์, อะลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนสำหรับงานหนักสำหรับคลุมบ่อน้ำ, ตะแกรงเหล็กเส้นอ่อนชุบสั |
| สี: | เงิน |
วัสดุก่อสร้างน้ำหนักเบาแพลตฟอร์มอุตสาหกรรมตะแกรงเหล็กชุบสังกะสียกพื้น
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235 เหล็กกล้าคาร์บอน q235 เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำเหล็กกล้าไร้สนิมเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | สังกะสีแบบจุ่มร้อนทาสีสังกะสีดำไม่ผ่านการบำบัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, แพลตฟอร์มอุตสาหกรรมวัสดุก่อสร้างโลหะน้ำหนักตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กชั้นอุตสาหกรรมที่มีเ |
Serrated Bar จุ่มร้อนชุบสังกะสี Q235B Grating Stair Treads
| พื้นผิว: | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า,Q235 |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา,ตะแกรงเหล็กหยัก,หยัก |
ตะแกรงเหล็กเส้นหยักรูปทรงพิเศษสำหรับอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ชุบสังกะสี, ทาสี, จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี |
| แอปพลิเคชัน: | แพลตฟอร์ม โครงสร้างเหล็ก สะพาน |
ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบหยักสำหรับงานเวิร์คช็อปและคลังสินค้า
| วัสดุ: | Q235 |
|---|---|
| แบริ่ง บาร์: | 30, 40, 50 |
| แถบบิด: | 6mm |
ตะแกรงเหล็ก SS 304 ตะแกรงระบายน้ำกลางแจ้ง ตะแกรงสแตนเลส ตะแกรงกันลื่นแบบหยัก
| แอปพลิเคชัน: | พื้น ทางเดิน แท่นอุตสาหกรรม โครงสร้างเหล็ก การระบายน้ำ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้า,Q235,304 316 เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี, สังกะสี |
ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนแบบขั้นบันได
| วัสดุ: | เหล็ก, Q235, SS316, ตาข่ายอลูมิเนียม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 995 มม. 1.5 ม. 600-1250 มม. 0.3 ม. สูงสุด 824 มม |
| ความยาว: | สูงสุด 6000mm, 0.8m, ความต้องการของลูกค้า, 2m |
657/30/100 ตะแกรงเหล็กสำหรับงานหนักติดตั้งช่องทางเดินสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| วัสดุ: | เหล็ก, แผ่นกัลวาไนซ์, อะลูมิเนียม, SS316L |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนกัลวาไนซ์, ทาสี, กัลวาไนซ์, ไม่ทรีท, จุ่มร้อนกัลวาไนซ์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนสำหรับงานหนักสำหรับคลุมบ่อน้ำ, ตะแกรงเหล็กเส้นอ่อนชุบสั |
แบริ่งแผ่นปิดตะแกรงเหล็กชุบแข็งสำเร็จรูปอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235 เหล็กกล้าคาร์บอน q235 |
|---|---|
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |
| ความหนา: | 2mm-6mm |

