ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
คำหลัก [ serrated bar industrial steel grating ] การจับคู่ 981 ผลิตภัณฑ์.
คนงานอุตสาหกรรมตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีอุปกรณ์บำรุงรักษาทางเดินเท้า
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235 เหล็กกล้าคาร์บอน q235 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี, กัลวาไนซ์, ดำ, ไม่บำบัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก แท่นอุตสาหกรรม วัสดุก่อสร้าง โลหะ ตะแกรงเหล็ก ตะแกรงเหล็ก ตะแกรงเหล็ก ตะแกรงเหล็ก ตะแกรง |
วัสดุก่อสร้างโลหะตะแกรงเหล็กชุบสังกะสี, เหล็กกริด, ตะแกรงเหล็กพื้น
| สี: | เศษไม้ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บันได |
| แบริ่งพิชบาร์: | 30mm |
1-1/4" สูง X 3/16" แท่งสี่เหลี่ยมหนา ตะแกรงสังกะสี
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน q235 เหล็กกล้าไร้สนิมเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | สังกะสีแบบจุ่มร้อนทาสีสังกะสีดำไม่ผ่านการบำบัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แพลตฟอร์มอุตสาหกรรมวัสดุก่อสร้างโลหะน้ำหนักตะแกรงเหล็กตะแกรงเหล็กพื้นอุตสาหกรรมที่มีเวลานานพื้นระเบี |
พื้นกลางแจ้งแบน 32x5 มม. ตะแกรงเหล็กหยัก
| สี: | เศษไม้,สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บันได, ชานชาลาทางเดิน, ท่อระบายน้ำ |
| แบริ่งพิชบาร์: | 30mm, 40mm, 50mm |
3mm, 6mm ฝาปิดท่อระบายน้ำพื้นตะแกรงสแตนเลสที่มีมุมด้าน
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี, เคลือบผง, ทาสี |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก ไฟเบอร์กลาส ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
| แอปพลิเคชัน: | พื้น ทางเดิน ชานชาลาอุตสาหกรรม สะพาน ท่อระบายน้ำ |
ความปลอดภัย Q235 สีเงิน 2 มม. เหล็กชุบสังกะสีตะแกรงสำหรับบันได Tread
| สี: | เศษไม้,สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บันได, ชานชาลาทางเดิน, ท่อระบายน้ำ |
| แบริ่งพิชบาร์: | 30mm, 40mm, 50mm |
ทางเดินเท้าตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนและเชื่อม
| วัสดุ: | เหล็ก ไฟเบอร์กลาส Q235,316 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กดล็อคตะแกรงเหล็ก |
35 * 4mm Plain Bar ตะแกรงเหล็กหนา 3mm หนา
| วัสดุ: | เหล็กกล้า, Q235, SS316 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, กัลวาไนซ์, ทาสี, จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |
แถบตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีตะแกรงเหล็กกันรอยรั่วสำหรับงานนอกชายฝั่ง
| วัสดุ: | เหล็ก, แผ่นกัลวาไนซ์, อะลูมิเนียม, เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, น้ำหนักดอกยางบันได, ตะแกรงบันไดเหล็กเคลือบไฟฟ้า, แนวโน้มบันได |
| พิมพ์: | ธรรมดา ตะแกรงธรรมดา |
โครงเหล็กตะแกรงเหล็กเชื่อมสำหรับงานหนัก
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235 เหล็กกล้าคาร์บอน q235 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี, กัลวาไนซ์, ดำ, ไม่บำบัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงเหล็ก, แท่นชั่งอุตสาหกรรม วัสดุก่อสร้างโลหะ น้ำหนักตะแกรงเหล็ก, ตะแกรงเหล็กพื้นอุตสาหกรรมที่มี |

