ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
สแตนเลส ดินระบายน้ําที่มีแผ่นกรีต Hot Dip โลหะเหล็กเหล็กกรีต
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงเหล็กกดล็อค |
|---|---|
| วัสดุแท้: | q235 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/ซีที/ที |
เครื่องแรงดัน welded flat steel Grating / Gully Grating สไตล์โมเดิร์นสไตล์เหล็กพื้น decking Grating
| Feature: | Bright On Surface,modern |
|---|---|
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
| Keyword: | Steel Floor Decking Grating |
3 มิลลิเมตร Cross Bar ร้อน diped เนียนพื้นผิวเหล็ก Grating สําหรับอาคาร
| Packing: | Pallet, 1PC/BOX, Wooden Box |
|---|---|
| Texture: | Stainless Steel |
| Grating Size: | 1000x1000mm |
เครื่องปรับความสับสนจากสแตนเลส ขนาด 1000x1000mm สําหรับการแก้ไขพื้นอุตสาหกรรม
| Bearing Bar Pitch: | 30mm |
|---|---|
| Keyword: | Steel Floor Decking Grating |
| Factory: | Yes, Since 1990 |
30 มิลลิเมตร Pitch welded สแตนเลส อุตสาหกรรม Grating
| Bearing Bar Spacing: | 30mm |
|---|---|
| Grating Standard: | YB/T4001.1-2007 |
| Port: | Tianjin |
โรเม็น Hot Galvanized Steel Flat Bar Grating โลหะปั๊มพื้น decking สําหรับสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรม
| แถบประเภท: | บาร์แบน |
|---|---|
| มาตรฐานตะแกรง: | ยบ/ท4001.1-2550 |
| ท่าเรือ: | เทียนจิน |
เครื่องแรงงานหนัก เครื่องปั่นแรงงาน สายเหล็กเหล็กกระปุก เครื่องแกรทด้วย 3 มิลลิเมตร
| Factory: | Yes, Since 1990 |
|---|---|
| Product Process: | Welding |
| Welding Technology: | Machine Pressure Welding |
โลหะอุตสาหกรรมทางเดิน Grating Hot Dip Galvanized ขนาดที่กําหนดเอง
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงล็อคแบบกด |
|---|---|
| วัสดุแท้: | คิว 235/คิว 345/เอส 275 เจอาร์ |
| วันที่สินค้า: | 3-5 วัน |
ราคาถูก สะดวกสบาย หมักร้อน หมักเหล็กแกรท 30 X 5 มม หมักเหล็กแกรทฟัน
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงเหล็กกดล็อค |
|---|---|
| วัสดุแท้: | q235 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/ซีที/ที |
ราคาถูก สะดวกสบาย หมักร้อน หมักเหล็กแกรท 30 X 5 มม หมักเหล็กแกรทฟัน
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงเหล็กกดล็อค |
|---|---|
| วัสดุแท้: | q235 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/ซีที/ที |

