ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
คำหลัก [ industries stainless steel grating ] การจับคู่ 1237 ผลิตภัณฑ์.
อาคารเหล็กชุบสังกะสีอุตสาหกรรมตะแกรงสแตนเลสหนา 2mm
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี, สังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | พื้น ทางเดิน ชานชาลา ขั้นบันได สะพาน |
| สี: | สีอะไรก็ได้ |
ความหนา 6mm ตะแกรงเหล็กหยัก Q235 Carbon
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235 เหล็กกล้าคาร์บอน q235 |
|---|---|
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |
| ความหนา: | 2mm-6mm |
แพลตฟอร์ม ฝาครอบร่องตะแกรงเหล็กคาร์บอนอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235 เหล็กกล้าคาร์บอน q235 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี, กัลวาไนซ์, ดำ, ไม่บำบัด |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |
ที่จอดรถทะเลทรายผ้ากันเปื้อนตะแกรงเหล็กตะแกรงสแตนเลสเหล็กตะแกรง
| : | |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน ANPING |
| ชื่อแบรนด์ | TT |
บันไดสแตนเลสอุตสาหกรรม Treads T4 ประเภทความต้านทานการกัดกร่อน
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงบันไดเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ชนิด: | T4 |
| ขนาดประเภท: | 760mm * 300mm |
อุตสาหกรรมเหล็กบันไดบันไดตะแกรง / สแตนเลสเหล็กบันไดขั้นตอนของ
| ชื่อสินค้า: | เหล็กบันได Treads Grating T2 |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | Q235 |
| วันที่ผลิต: | 3-5 วัน |
ตะแกรงเหล็กเชื่อมโลหะขยายอุตสาหกรรม
| สายการผลิต: | -ตะแกรงเชื่อม |
|---|---|
| วัสดุ: | แผ่นโลหะเหล็ก |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเรียบ, ฟันปลา, แบน |
ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน As1657-1985
| พื้นผิว: | กดล็อคเหล็ก |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา,ตะแกรงเหล็กหยัก,หยัก |
วัสดุก่อสร้างโลหะ 32 X 5 มม. ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| พื้นผิว: | น้ำหนักตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก Q235 |
| พิมพ์: | ตะแกรงบาร์ธรรมดา, ตะแกรงบาร์หยัก, หยัก |
ทางเดินระบายน้ำตะแกรงเหล็กอุตสาหกรรมชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| วัสดุ: | เหล็กกล้า, เหล็กกล้าคาร์บอน Q235, เหล็กกล้าคาร์บอน q235, เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี, กัลวาไนซ์, ดำ, ไม่บำบัด |
| ความหนา: | 2mm-5mm, 5mm, 6mm, 2.0mm-5.0mm, 1.5mm~6mm |

