ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
คำหลัก [ industries stainless steel grating ] การจับคู่ 1237 ผลิตภัณฑ์.
253/30/100 Carbon Hdg ตะแกรงเหล็กตะแกรงระบายน้ำฝน
| วัสดุ: | เหล็กกล้า Q235 เหล็กกล้าคาร์บอน q235 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี, ทาสี, กัลวาไนซ์, ดำ, ไม่บำบัด |
| พิมพ์: | ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ตะแกรงเหล็กฉีก, ตะแกรงเหล็กธรรมดา, ฟันปลา |
50 มิลลิเมตร ธ อร์การบรรจุสแตนเลสปิชเกรทสําหรับประสิทธิภาพเพิ่มขึ้น
| Oem: | มี |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ตะแกรงโลหะ |
| ลักษณะ: | กันลื่น, ระบายน้ำ, ระบายอากาศ |
วัสดุสแตนเลส Twist สแตนเลสเหล็กกระปุก Grating กับวัสดุสินค้าความหลากหลาย
| Product Material Diversity: | Flat Steel, Twist Steel, Pattern Plate |
|---|---|
| Grating Standard: | YB/T4001-2007 |
| Bearing Bar Type: | Serrated |
ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบเชื่อมด้วยความปลอดภัยมาตรฐานใช้แพลตฟอร์มอุตสาหกรรม
| การรักษาพื้นผิว: | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| ความหนา: | 2/3/5mm |
| คานขวาง: | 50/100mm |
ฝาครอบรางตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แบริ่งพิชบาร์: | ตามคำขอร้อง. |
| ข้ามบาร์ขว้าง: | ตามความต้องการของลูกค้าหรือ 40 |
วัสดุโลหะเชื่อมอย่างแน่นหนา Q235 กดล็อคตะแกรงเหล็ก
| วัสดุ: | เหล็ก Q235 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, ไม่เคลือบ, สังกะสี |
| ประเภท: | กดตะแกรงเหล็กเชื่อม |
ตะแกรงเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนกึ่งแทรกรอยพื้นผิวเรียบ
| ขนาดตะแกรง: | 3'x20', 1000x1000mm, 3x30', 1000x6000mm และทั้งหมด ฯลฯ |
|---|---|
| เทคนิค: | รอยตาข่าย |
| การรักษาพื้นผิว: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน,ไม่ผ่านการบำบัด,ทาสี,ทาสี,สังกะสี |
ตะแกรงเหล็กอุตสาหกรรมมาตรฐาน / ตะแกรงเหล็กสแตนเลสรอบ
| ตะแกรงมาตรฐาน: | YB / T4001.1-2007 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | HDG / การทาสี / การรักษา |
| การบรรจุ: | พาเลทไม้หรือเหล็ก |
เหล็กชุบสังกะสีแบบกดล็อครั้วตะแกรงท่อ / ฝาครอบท่อระบายน้ำสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงหน้ายาง |
|---|---|
| ตะแกรงมาตรฐาน: | YB/T4001.1-2007 |
| วัตถุดิบ: | Q235/S235jr |
โครงสร้างเชิงเส้น 50x100 ตะแกรงเหล็กร่องลึกท่อระบายน้ำฝาครอบท่อระบายน้ำ
| สายผลิตภัณฑ์: | ตะแกรงบาร์ |
|---|---|
| ประเภทการก่อสร้าง: | รอยต่อมาตรฐาน |
| รูปแท่งแบริ่ง: | แถบสี่เหลี่ยม |

