ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
Anti Slip Aluminium 40MM Grip Strut Grating สำหรับดอกยางบันได, แผ่นไม้เจาะรู
| สี: | เศษไม้,สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | บันได, ชานชาลาทางเดิน, ท่อระบายน้ำ |
| ระยะพิทช์บาร์แบริ่ง: | 30 มม. 40 มม. 50 มม |
ทางเดินเหล็กคาร์บอน ตะแกรงโลหะ แผ่นเจาะรูวงกลมเจาะรูบนหลังคา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเจาะรูเหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| การบรรจุ: | พาเลทไม้หรือเหล็ก |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนหรืออลูมิเนียม |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ร้อนเคลือบตะแกรงเคลือบหลุมร่องฟันล้างรถ
| วัสดุ: | เหล็ก, ไฟเบอร์กลาส, Q235, อะลูมิเนียมอัลลอย, ASTM A36 A1011 A569 Q235 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, ทาสี, เคลือบสีฝุ่น, ไม่เคลือบสี, ทาสี |
| แอปพลิเคชัน: | พื้น ทางเดิน ชานชาลาอุตสาหกรรม สะพาน ท่อระบายน้ำ |
Heavy Duty Welded Carbon 19W4 Steel Walkway Grating ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| สายผลิตภัณฑ์: | บาร์ตะแกรง |
|---|---|
| ประเภทก่อสร้าง: | รอยต่อมาตรฐาน |
| รูปร่างแท่งแบริ่ง: | บาร์สี่เหลี่ยม |
ตะแกรงเหล็กหนาหนา 0.5 มม. 19-W-4 ทางเดินชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| แอปพลิเคชัน: | ปกป้องตาข่าย ฟิลเตอร์ สกรีน ตกแต่ง ฯลฯ |
|---|---|
| พิมพ์: | ตาข่ายพรุน, ตาข่ายเชื่อม, ตาข่ายขยาย |
| วัสดุ: | ลวดสแตนเลส อะลูมิเนียม ลวดเหล็กชุบสังกะสี นิกเกิล ฯลฯ |
13 เกจ 5/8/10 Diamond Plank Grating 36 '' ความกว้าง Aluminium
| วัสดุ: | Q235 สแตนเลส เหล็กอาบสังกะสี อะลูมิเนียม |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ISO9001 |
| จำนวนหลุม: | 2 รู 3 รู 5 รู 6 รู 10 รู 13 รู 16 รู |
ตะแกรงความปลอดภัย Strut Grip Strut
| สี: | เศษไม้,สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บันได, ชานชาลาทางเดิน, ท่อระบายน้ำ |
| ความหนา: | 2.0mm-5.0mm |
ไม้กระดานจับโลหะหนา 5.0 มม. สำหรับดอกยางบันได
| สี: | เศษไม้,สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บันได, ชานชาลาทางเดิน, ท่อระบายน้ำ |
| ความหนา: | 2.0mm-5.0mm |
ทางเท้าความปลอดภัย 3m ความยาว Grip Strut Grating สังกะสี
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 250mm |
| ความยาว: | 3000mm |

