ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Andy Simpsonฉันเป็นหุ้นส่วนระยะยาวของโรงงานแห่งนี้ ฉันเคยไปทัศนศึกษาโรงงานมีความแข็งแกร่งและคุณภาพของตะแกรงที่ดีมาก ฉันให้ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ตะแกรงในปี 2560 สิ่งที่ทำให้ฉันประหลาดใจก็คือโรงงานนี้แข็งแกร่งมากและเป็นหนึ่งในโรงงานตะแกรงในท้องถิ่น -
เดวิดจางลูกค้าของฉันบอกว่ามันราบรื่นมากความเร็วในการจัดส่งรวดเร็วมากฉันจะได้รับสินค้าในวันที่ 7 ของการสั่งซื้อและสินค้าราคาไม่แพงและสะดวกสบาย -
Ajay Parateฉันได้วาง oeder ที่โรงงานแห่งนี้เกี่ยวกับตะแกรงไฟเบอร์กลาสการบริการเป็นสิ่งที่ดีและตะแกรงเป็นสิ่งล่อใจฉันจะกลับมาอีกครั้ง
ทางเท้าความปลอดภัย 3m ความยาว Grip Strut Grating สังกะสี
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 250mm |
| ความยาว: | 3000mm |
ความปลอดภัย Anti Skid Stainless Grip Strut Diamond Channel Perforated Metal Treads
| พื้นผิว: | สแตนเลส |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ร้อน/เย็น - DIP/NO |
| การแบก: | คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์ |
ทางเดินกันลื่น Grip Strut Grating Safety Punched Hole Channel
| พื้นผิว: | สแตนเลส |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ร้อน/เย็น - DIP/NO |
| การแบก: | คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์ |
Heavy Duty Q235 Grip Strut Grating 8 Diamond Plank ความปลอดภัยสังกะสี
| พื้นผิว: | สแตนเลส |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ร้อน/เย็น - DIP/NO |
| การแบก: | คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์ |
Steel Grip Strut 316 สแตนเลสอลูมิเนียมหรือ Q235 คาร์บอนอ่อนสำหรับ Stair Treads Platform Walkways
| แอปพลิเคชัน: | บันได, ชานชาลาทางเดิน, ท่อระบายน้ำ |
|---|---|
| ระยะพิทช์บาร์แบริ่ง: | 30 มม. 40 มม. 50 มม |
| ความหนา: | 2mm-5mm,5mm |
Diamond Plank Safety Walk Grating Anti-Skid Stair Treads สำหรับแท่นและบันได
| พื้นผิว: | สแตนเลส |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ร้อน/เย็น - DIP/NO |
| การแบก: | คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์ |
แผ่นกันลื่นป้องกันการลื่นไถลแผ่นป้องกันการลื่นไถลแบบหยัก
| พื้นผิว: | สแตนเลส |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ร้อน/เย็น - DIP/NO |
| การแบก: | คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์ |
ทางเดินหลังคาแผงโซลาร์เซลล์ Diamond Grip Grating ผลิตภัณฑ์โลหะความกว้าง 400 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเจาะรูเหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| การบรรจุ: | พาเลทไม้หรือเหล็ก |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนหรืออะลูมิเนียม วัสดุเรซิน |
25mm Bending Punched Grip Strut Walkway อลูมิเนียมป้องกันการลื่นไถล Diamond
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ไม่ได้รับการรักษา |
| แอปพลิเคชัน: | ทางเดิน, ชานชาลาพื้นระเบียง |
อลูมิเนียม 5052 H32 Grip Strut Grating ความหนา 2.5 มม. เจาะรู
| การรักษา: | เจาะ |
|---|---|
| สี: | สีเงิน |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |

